2 ก.พ. 67 สอ.ปม. จัดโครงการสัมมนาเพื่อเพิ่มประสิทธิภาพศูนย์ประสานงาน ปี 67
![](/uploads/contents/20240202143859KM9tygY.jpg)
ในวันศุกร์ที่ 2 ก.พ.67 สหกรณ์ได้จัดโครงการสัมมนาเพื่อเพิ่มประสิทธิภาพศูนย์ประสานงานสหกรณ์ ปี 67 ณ ห้องประชุม 402 อาคารสำนักงานสหกรณ์ออมทรัพย์กรมป่าไม้ จำกัด
เพื่อเป็นการเพิ่มประสิทธิภาพศูนย์ประสานงานสหกรณ์ ให้มีการดำเนินงานอย่างเป็นรูปธรรมชัดเจน สามารถให้บริการสมาชิก และเชื่อมโยงการดำเนินงานต่าง ๆ ระหว่างศูนย์ประสานงานฯ กลุ่มสมาชิก และสหกรณ์ให้มีประสิทธิภาพยิ่งขึ้น
โดยมีตัวแทนจากศูนย์ประสานงาน เข้าร่วมสัมมนาจำนวนทั้งสิ้น 10 ศูนย์ประสานงาน เพื่อร่วมเสนอข้อมูลปัญหา อุปสรรคในการขับเคลื่อนศูนย์ประสานงาน และ แนวทางพัฒนาการดำเนินงาน เพื่อมุ่งเน้นให้ก่อเกิดประสิทธิภาพสูงสุดแก่มวลสมาชิกทั่วภูมิภาค
ข่าวล่าสุด
![](/timthumb.php?w=640&h=445&src=/uploads/contents/20240704103843ZykqA0X.jpg)
สมาชิกที่เกษียณอายุราชการ 2567 ต้องเตรียมตัวอย่างไร?
04 ก.ค. 2567
1,293
![](/timthumb.php?w=640&h=445&src=/uploads/contents/202407021506204PaTAaV.jpg)
ประกาศรายชื่อผู้ที่ได้รับคัดเลือก รองผู้จัดการส่วนการเงิน
02 ก.ค. 2567
180